กลุ่มโครงงาน

การจัดการกลุ่มโครงงาน

          การจับกลุ่มสำหรับนักศึกษาวิทยาลัยชุมชนรุ่น 2556 มีรายนามดังนี้

  • กลุ่มที่ 1 (โครงงานการพัฒนาระบบการยืมคืนหนังสือ)

ตัวอย่าง Source Code ที่เลือกมาใช้ ได้แก่ 

 

  1. หัวหน้ากลุ่ม  5613013805111 นางนันท์นภัส ราชแก้ว        
  2. รองหัวหน้ากลุ่ม  5613013805112 นางสาวนุชรี หมั่นด้าเหร้
  3. สมาชิก  5613013805091 นางสาวจิรัชญา บุญศรี
  4. สมาชิก  5613013805105 นางสาวอารียา เพ็งแก้ว
  5. สมาชิก  5613013805119 นายศุภกิตติ์ ทองเพ็ชร

 

  • กลุ่มที่ 2 (โครงงานพัฒนาเว็บขายกระเป๋าเชือกร่มออนไลน์)

ตัวอย่าง Source Code ที่เลือกมาใช้ ได้แก่

 

  1. หัวหน้ากลุ่ม  5613013805113 นางสาวนุชรี ว่าโร๊ะ
  2. รองหัวหน้ากลุ่ม  5613013805117 นางสาววนิตา หลงสลำ
  3. สมาชิก  5613013805118 นางสาววาณี ละหมัน
  4. สมาชิก  5613013805123 นางสาวสุวัยตา หมานละงู

 

  • กลุ่มที่ 3 (โครงงานการพัฒนาระบบช่วยบันทึกการรับซ่อมอุปกรณ์ไอที)

ตัวอย่าง Source Code ที่เลือกมาใช้ ได้แก่

 

  1. หัวหน้ากลุ่ม  5613013805101 นางสาววลัยพร สะหยัง
  2. รองหัวหน้ากลุ่ม  5613013805087 นางสาวกันญา สาระบัน
  3. สมาชิก  5613013805095 นางสาวธัญสิริ หวันโซ๊ะ
  4. สมาชิก  5613013805096 นางสาวนิตยา เจริญแสง

 

  • กลุ่มที่ 4 (โครงงานการพัฒนาระบบบันทึกเวลาทำงานของพนักงงาน)

ตัวอย่าง Source Code ที่เลือกมาใช้ ได้แก่

 

  1. หัวหน้ากลุ่ม  5613013805093 นายซุลกีฟลีห์ บูดีนุ้ย
  2. รองหัวหน้ากลุ่ม  5613013805106 นางสาวฮามีนา ลิ่มศรีพุทธ
  3. สมาชิก  5613013805097 นางสาวนิสา เส็นบัตร
  4. สมาชิก  5613013805103 นางสาววิภา ลิ่มศรีพุทธ
  5. สมาชิก  5613013805088 นายกิตติศักดิ์ อัครพิชญ์กุล

 

  • กลุ่มที่ 5 (โครงงานการพัฒนาระบบการขายสินค้ามือสองออนไลน์)

ตัวอย่าง Source Code ที่เลือกมาใช้ ได้แก่

 

  1. หัวหน้ากลุ่ม  5613013805090 นางสาวจินตนา ขุนนา
  2. รองหัวหน้ากลุ่ม 5613013805092 นางสาวซาฟี่นะฮ์ เพชรทอง
  3. สมาชิก  5613013805108 นางสาวซาริต้า โต๊ะบู
  4. สมาชิก  5613013805102 นางสาววันวิสาข์ เรนเริอง
  5. สมาชิก  5613013805094 นางสาวตริวรา มูสา

 


 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

  • ตัวอย่างโปรแกรมประเภทระบบการบันทึกและติดตามข้อมูลโครงการ ได้แก่